ಮುಗಳಖೋಡದಲ್ಲಿ ಗರ್ಭಿಣಿಗೆ ಹೋಮ್ ಕ್ವಾರಂಟೈನ್

ಮುಗಳಖೋಡದಲ್ಲಿ ಗರ್ಭಿಣಿಗೆ ಹೋಮ್ ಕ್ವಾರಂಟೈನ್ಮುಗಳಖೋಡ: ಪಟ್ಟಣದ ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಮಹಾರಾಷ್ಟçದ ಮಿರಜದಿಂದ ಆಗಮಿಸಿದ ಇಬ್ಬರನ್ನು ಗುರುವಾರ ಕ್ವಾರಂಟೈನ್ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಇವರು ಬುಧವಾರ 20 ರಂದು ಮಿರಜದಿಂದ ಮುಗಳಖೋಡ ಪಟ್ಟಣಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಿ ತಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು.
ಗುರುವಾರ ಆಶಾಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರು ಮನೆ ಮನೆ ತೆರಳಿ ಪರಿಶೀಲಿಸುವಾಗ ಪತಿ-ಪತ್ನಿ ಮಿರಜದ ಪಲ್ಸ್ದಿಂದ ಬಂದಿದ್ದರು. ಪತ್ನಿ ಗರ್ಭಿಣಿಯಾಗಿದ್ದು, ಈ ವಿಷಯ ಪುರಸಭೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಆಶಾಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರಿಂದ ತಿಳಿದು ಪಟ್ಟಣದ ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಕ್ವಾಂರಟೈನ್ ಮಾಡಿದರು. ನಂತರ ಪುರಸಭೆ ಪೌರಕಾರ್ಮಿಕರು ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲೂ ಕ್ರೀಮಿನಾಶಕ ಔಷಧಿ, ಡಿಡಿಟಿ ಪೌಡರ ಸಿಂಪಡಿಸಿ ಸ್ವಚ್ಚತಾ ಕಾರ್ಯ ಮಾಡಿದರು.
ಈ ಕಾಂರoಟೈನ್ ಮಾಡಿರುವ ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯ ಅಕ್ಕಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಕೆವಿಜಿ ಬ್ಯಾಂಕ, ಪುರಸಭೆ ಕಾರ್ಯಾಲಯ, ಅಟಲಜೀ ಜನಸ್ನೇಹಿ ಕೇಂದ್ರವಿದ್ದು, ತಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ತೆರಳಲು ಪಟ್ಟಣದ ಜನರು ಆತಂಕಗೊoಡಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪುರಸಭೆ ಮುಖ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಜಿ.ಬಿ.ಡಂಬಳ, ಆರೋಗ್ಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯವರು, ಪೋಲಿಸ್ ಇಲಾಖೆಯ ಎಎಸ್‌ಐ, ಐ.ಎಮ್. ದುಂದುಮನಿ, ಪಿ.ಕೆ.ದೋಣಿ, ಎಲ್.ಡಿ.ಸಡ್ಡಿ, ಹಾಗೂ ಪುರಸಭೆ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಇದ್ದರು
Share
WhatsApp
Follow by Email