ವೈರತ್ವ ಮರೆತು ಒಂದಾದ ಶಾರುಖ್-ಸನ್ನಿ

ಮುಂಬೈ,ಸೆ.5 ಅನಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ನಿರ್ದೇಶನದ ಗದರ್ 2 ಚಿತ್ರದ ಕಲೆಕ್ಷನ್ 5೦೦ ಕೋಟಿ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿದೆ. ನಿನ್ನೆ ರಾತ್ರಿ ಚಿತ್ರದ ಸಕ್ಸಸ್ ಪಾರ್ಟಿ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಕೂಡ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್ ಮತ್ತು ಸನ್ನಿ ಡಿಯೋಲ್ ಅವರ ವೀಡಿಯೊಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿವೆ.
ಅಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ತಾರೆಯರು ತಮ್ಮ ವೈರತ್ವ ಮರೆತು ಪರಸ್ಪರ ಅಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಕಂಡುಬಂತು. ಈ ವೇಳೆ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಕೂಡ ಸನ್ನಿ ಡಿಯೋಲ್ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಬಂದಿದ್ದರು.
ನಿನ್ನೆ ರಾತ್ರಿ ಗದರ್ 2 ರ ಸಕ್ಸಸ್ ಪಾರ್ಟಿಗೆ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಕೂಡ ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು. ಅಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಅನೇಕ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವೇಳೆ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಕೂಡ ಸನ್ನಿ ಡಿಯೋಲ್ ಗೆ ಅಭಿನಂದನೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಗದರ್ 2 ರ ಸಕ್ಸಸ್ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸನ್ನಿ ಡಿಯೋಲ್ ಪರಸ್ಪರ ಹೆಗಲ ಮೇಲೆ ಕೈ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಕ್ಯಾಮರಾಗಳ ಮುಂದೆ ಬಂದರು. ಡರ್ರ್ ಚಿತ್ರದ ನಂತರ ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಇದ್ದ ಗೋಡೆಯನ್ನು ಗದರ್ ಕೆಡವಿದ್ದಾನೆ .
ಸನ್ನಿ ಡಿಯೋಲ್ ಅಭಿನಯದ ಗದರ್ ೨ ಚಿತ್ರ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ 5೦೦ ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ ಸೇರಲಿದೆ. ಹೀಗಿರುವಾಗ ಗದರ್ 2 ಚಿತ್ರತಂಡ ಅತೀವ ಸಂತಸ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದು, ಈ ಸಂತಸವನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ನಿನ್ನೆ ರಾತ್ರಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಪಾರ್ಟಿ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಗದರ್ 2 ರ ಈ ಯಶಸ್ಸಿನ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಬಹುತೇಕ ಇಡಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೇರಿದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಕಣ್ಣುಗಳು ಒಟ್ಟು ನಟನ ಮೇಲೆ ನೆಟ್ಟಿತ್ತು. ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಕೂಡ ಈ ಸಕ್ಸಸ್ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಪತ್ನಿ ಗೌರಿ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ನಂತರ, ಸನ್ನಿ ಡಿಯೋಲ್ ಮತ್ತು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಕೂಡ ಪಾಪರಾಜಿಗಳ ಮುಂದೆ ಪೋಸ್ ನೀಡಿದರು. ಶಾರುಖ್-ಸನ್ನಿ ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿವೆ.
1993 ರಲ್ಲಿ ಡರ್ ಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು, ಇದರಲ್ಲಿ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸನ್ನಿ ಡಿಯೋಲ್ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಶಾರುಖ್ ಖಳನಾಯಕನಾಗುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಸಿದ್ಧರಾದರು ಮತ್ತು ಇದು ಸನ್ನಿ ಮತ್ತು ಶಾರುಖ್ ನಡುವೆ ವಿವಾದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಈ ವಿವಾದ ಎಷ್ಟಿತ್ತೆಂದರೆ ಸುಮಾರು 16 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆದಿರಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಈಗ ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಎಲ್ಲವೂ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ. ಇವರಿಬ್ಬರು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ್ದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಈಗ ಗದರ್ 2 ಚಿತ್ರದ ಸಕ್ಸಸ್ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಿಂದ ಬಾಲಿವುಡ್ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಖುಷಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ಗದರ್ 2 ಚಿತ್ರ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಅಬ್ಬರ ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ. ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಂದ ಅಪಾರ ಪ್ರೀತಿ ವ್ಯಕ್ತವಾಗುತ್ತಿದೆ. 23 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರ ಸುಮಾರು 493 ಕೋಟಿ ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಮಾಡಿದ್ದು, ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರ ೫೦೦ ಕೋಟಿ ಕ್ಲಬ್ ಸೇರುವ ನಿರೀಕೆ ಇದೆ.

Share
WhatsApp
Follow by Email